Tất cả sản phẩm
Kewords [ brake dies for hydraulic press ] trận đấu 147 các sản phẩm.
BCL155.28.R3-S Máy chấn tôn kiểu Châu Âu với góc 28 42CrMo
| Chiều cao: | 155mm |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/m |
| độ cứng: | HRC55-60 |
Đột dập chấn thủy lực châu Âu BCL155.85.R08-R với góc 28 độ 42CrMo
| Chiều cao: | 155mm |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải: | 50T/M |
| độ cứng: | HRC55-60 |
BCL155.85.R1-R Press phanh đấm kiểu châu Âu với góc 28 42CrMo
| Chiều cao: | 155mm |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/m |
| độ cứng: | HRC55-60 |
Dụng cụ chấn tôn kiểu châu Âu BCL250.85.R1.5-RF với góc 28 độ, vật liệu 42CrMo
| Chiều cao: | 250mm |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/m |
| độ cứng: | HRC55-60 |
42CrMo Stamping Metallic Press Brake Punch Chuyên nghiệp uốn cong punch khuôn
| Tên sản phẩm: | Wila nhấn đòn phanh |
|---|---|
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
Đấm phanh máy ép kim loại thủy lực LS10.10 Công cụ uốn cong
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Amada Bấm phanh |
| Ứng dụng: | tấm kim loại uốn |
R1mm bán kính Wila loại đấm làm từ 42CrMo cho đấm chính xác
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
|---|---|
| Width: | 20mm |
| Length: | 550mm/500mm |

