Tất cả sản phẩm
Kewords [ forming punch press brake ] trận đấu 183 các sản phẩm.
BCL175.88.R1-RFA Chứng cứng cảm ứng Euro Press Brake Tooling 88 Angle 42CrMo Thời gian sử dụng dài
| Chiều cao: | 175mm |
|---|---|
| Góc: | 88° |
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/M |
BCL175.88.R15-RFA 88 Angle Euro Press Brake Tooling cho thay đổi công cụ nhanh chóng
| Chiều cao: | 175mm |
|---|---|
| Góc: | 88° |
| Tối đa. Trọng tải: | 50T/M |
BCL175.30.R1-RFA Press Precision Brake Euro Tooling Phương tiện phù hợp toàn cầu
| Chiều cao: | 175mm |
|---|---|
| Góc: | 30° |
| Tối đa. Trọng tải: | 90T/M |
BCL250.30.R1-RFA 30 góc 42CrMo Euro Press Brake Tooling Độ chính xác cao
| Chiều cao: | 250mm |
|---|---|
| Góc: | 30° |
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/M |
LB01 Radius Press Brake Tooling Holder có thể tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Giá đỡ dụng cụ bán kính |
|---|---|
| Vật liệu: | 42CrMo |
| Độ cứng: | HRC50±2 |
LT R15 Radius Tools 42CrMo Press Brake Tools HRC50 Khó
| Tên sản phẩm: | Giá đỡ dụng cụ bán kính |
|---|---|
| Vật liệu: | 42CrMo |
| Độ cứng: | HRC50±2 |
Tăng cường cao thủy lực nén phanh wila Dies cho máy uốn cong thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Tên sản phẩm: | Khuôn ép phanh Wila |
LYNCCN WAY100.80 V30 Press Brake Tooling Single V Die
| Tên sản phẩm: | Dụng cụ ép phanh WAY100.80 V30 Khuôn V đơn |
|---|---|
| V-mở: | V30 |
| Xử lý nhiệt: | Cảm ứng cứng |
50HRC Gooseneck Punches Die Hydraulic CNC Rigid Bending Machine Công cụ khuôn
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |
HRC50 Multi V Die Block CNC Brake Dies cho máy in thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |

