Tất cả sản phẩm
Kewords [ induction hardening press brake punch ] trận đấu 115 các sản phẩm.
LYNCCN WAY100.80 V30 Press Brake Tooling Single V Die
| Tên sản phẩm: | Dụng cụ ép phanh WAY100.80 V30 Khuôn V đơn |
|---|---|
| V-mở: | V30 |
| Xử lý nhiệt: | Cảm ứng cứng |
LYNCCN WAL157.86.R1A Dụng cụ chấn thủy lực châu Âu LYNCCN, chày 86 độ, vật liệu 42CrMo
| Thương hiệu: | LYNCCN |
|---|---|
| Xanh: | R1mm |
| Chiều cao: | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断153 window.onload = function () { docu |
R1mm bán kính Wila loại đấm làm từ 42CrMo cho đấm chính xác
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
|---|---|
| Width: | 20mm |
| Length: | 550mm/500mm |
LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép thủy lực với vật liệu 42CrMo và tôi cảm ứng cho uốn chính xác
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép phanh đơn V Dụng cụ khuôn |
|---|---|
| V-mở: | V8 |
| Chiều rộng: | 15mm |

