Tất cả sản phẩm
Kewords [ lynccn bcy55 88 v8 press brake die ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "lynccn bcy55 88 v8 press brake die" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
LYNCCN BCY55.88 V8 Press Brake Single V Die Tooling
| Tên sản phẩm | LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép phanh đơn V Dụng cụ khuôn |
|---|---|
| V-mở | V8 |
| Chiều rộng | 15mm |
| Xử lý nhiệt | Làm cứng cảm ứng |
LYNCCN BCY55.88 V10 Press Brake Tooling Single V Die
| Tên sản phẩm | LYNCCN BCY55.88 V10 Dụng cụ ép phanh đơn V Die |
|---|---|
| V-mở | V10 |
| Xử lý nhiệt | Làm cứng cảm ứng |
| Góc | 88° |
LYNCCN BCY55.88 V12 Single V Die Press Brake Tooling
| Tên sản phẩm | LYNCCN BCY55.88 V12 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn |
|---|---|
| V-mở | V12 |
| Xử lý nhiệt | Làm cứng cảm ứng |
| Góc | 88° |
LYNCCN BCY55.88 V6 Tooling Máy Chấn Thép Chữ V
| Tên sản phẩm | BCY55.88 V6 Dụng cụ ép phanh đơn V Die |
|---|---|
| V-mở | V6 |
| Xử lý nhiệt | Làm cứng cảm ứng |
| Góc | 88° |
BCL250.30.R1-RFA 30 góc 42CrMo Euro Press Brake Tooling Độ chính xác cao
| Chiều cao | 250mm |
|---|---|
| Góc | 30° |
| Tối đa. Trọng tải | 100T/M |
| độ cứng | HRC55-60 |
BCL175.88.R1-RFA Chứng cứng cảm ứng Euro Press Brake Tooling 88 Angle 42CrMo Thời gian sử dụng dài
| Chiều cao | 175mm |
|---|---|
| Góc | 88° |
| Tối đa. Trọng tải | 100T/M |
| độ cứng | HRC55-60 |
BCL250.26.R1-RF 26 góc nhấn phanh đấm 42CrMo thép cứng
| Chiều cao | 250mm |
|---|---|
| Góc | 26° |
| Tối đa. Trọng tải | 90T/M |
| độ cứng | HRC55-60 |
BCL175.88.R15-RFA 88 Angle Euro Press Brake Tooling cho thay đổi công cụ nhanh chóng
| Chiều cao | 175mm |
|---|---|
| Góc | 88° |
| Tối đa. Trọng tải | 50T/M |
| độ cứng | HRC55-60 |

