Tất cả sản phẩm
Kewords [ press brake die with warranty ] trận đấu 7 các sản phẩm.
LYNCCN BCY55.88 V10 Chày đột 1 chày V với tôi cảm ứng và vật liệu 42CrMo
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V10 Dụng cụ ép phanh đơn V Die |
|---|---|
| V-mở: | V10 |
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
LYNCCN BCY55.88 V20 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V20 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Góc: | 88° |
LYNCCN BCY55.85 V6 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.85 V6 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/M |
LYNCCN BCY55.88 V12 Công cụ phanh ép đơn V với vật liệu 42CrMo và làm cứng bằng cảm ứng
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V12 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn |
|---|---|
| V-mở: | V12 |
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
LYNCCN BCY55.88 V16 Dụng cụ ép phanh đơn V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V16 Dụng cụ ép phanh đơn V Die |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Góc: | 88° |
LYNCCN BCY55.85 V8 Dụng cụ ép phanh đơn V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.85 V8 Dụng cụ ép phanh đơn V Die |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Chiều cao: | 75mm |
R1mm bán kính Wila loại đấm làm từ 42CrMo cho đấm chính xác
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
|---|---|
| Width: | 20mm |
| Length: | 550mm/500mm |
1

