Tất cả sản phẩm
Kewords [ press brake punch and die tools ] trận đấu 200 các sản phẩm.
LT R15 Radius Tools 42CrMo Press Brake Tools HRC50 Khó
| Tên sản phẩm: | Giá đỡ dụng cụ bán kính |
|---|---|
| Vật liệu: | 42CrMo |
| Độ cứng: | HRC50±2 |
Tăng cường cao thủy lực nén phanh wila Dies cho máy uốn cong thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Tên sản phẩm: | Khuôn ép phanh Wila |
BCL155.85.R1-R Press phanh đấm kiểu châu Âu với góc 28 42CrMo
| Chiều cao: | 155mm |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/m |
| độ cứng: | HRC55-60 |
R1mm bán kính Wila loại đấm làm từ 42CrMo cho đấm chính xác
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
|---|---|
| Width: | 20mm |
| Length: | 550mm/500mm |
LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép thủy lực với vật liệu 42CrMo và tôi cảm ứng cho uốn chính xác
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép phanh đơn V Dụng cụ khuôn |
|---|---|
| V-mở: | V8 |
| Chiều rộng: | 15mm |
Máy uốn cong đáy kim loại V Block Uốn cong
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
42CrMo V Block Bending Die Radius Tool Holder Bảng kim loại Press Die
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
YS20.11/100 CNC Đèn phanh thủy lực tùy chỉnh 88 độ Đèn V đơn
| tên: | YS20.11/100 Amada Bấm phanh V đơn |
|---|---|
| Độ cứng: | HRC48-53 |
| Chiều dài: | 835MM |
HRC50 Multi V Die Block CNC Brake Dies cho máy in thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |
50HRC Gooseneck Punches Die Hydraulic CNC Rigid Bending Machine Công cụ khuôn
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |

