Tất cả sản phẩm
Kewords [ single v die press brake punch ] trận đấu 71 các sản phẩm.
LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép thủy lực với vật liệu 42CrMo và tôi cảm ứng cho uốn chính xác
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép phanh đơn V Dụng cụ khuôn |
|---|---|
| V-mở: | V8 |
| Chiều rộng: | 15mm |
LYNCCN WAY150.30 V16 Hydraulic Press Brake Tooling đơn V Die
| Product Name: | LYNCCN WAY150.30 V16 Single V Die European Hydraulic Press Brake Tooling |
|---|---|
| Product Category: | Press Brake Die |
| Brand: | LYNCCN |
LYNCCN WAY100.80 V100 Dụng cụ phanh ép thủy lực tùy chỉnh Single V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.80 V100 Dụng cụ phanh ép thủy lực tùy chỉnh Single V Die |
|---|---|
| thương hiệu: | Lynccn |
| Danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |
LYNCCN WAY150.86 V16 Custom Hydraulic Press Brake Tooling Single V Die Bending
| Tên sản phẩm: | Lynccn Way150.86 V16 Tùy chỉnh Máy ép thủy lực Phanh Công cụ phanh đơn V DE |
|---|---|
| Thương hiệu: | Lynccn |
| Danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |
LYNCCN WAY100.30 V8 Custom Hydraulic Press Brake Tooling Single V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.30 V8 Dụng cụ phanh ép thủy lực tùy chỉnh Single V Die |
|---|---|
| Chiều rộng: | 20 mm |
| Danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |
LYNCCN WAY100.30 V50 Dụng cụ phanh ép thủy lực tùy chỉnh Single V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.30 V50 Dụng cụ phanh ép thủy lực tùy chỉnh Single V Die |
|---|---|
| thương hiệu: | Lynccn |
| Danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |
LYNCCN WAY100.80 V80 Dụng cụ phanh ép thủy lực tùy chỉnh Single V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.80 V80 Dụng cụ phanh ép thủy lực tùy chỉnh Single V Die |
|---|---|
| thương hiệu: | Lynccn |
| Danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |
YS20.11/125 Bấm phanh Die 125mm V mở và 42Crmo vật liệu khuôn
| tên: | YS20.11/125 Amada Press Brake đơn V Die |
|---|---|
| khả năng tương thích: | Máy uốn |
| Ổ đỡ trục: | 100t/m |
YS20.11/80 835mm Bấm phanh chết với V80 uốn cong và biến dạng tấm kim loại
| Tên sản phẩm: | YS20.11/80 Amada Press Brake đơn V Die |
|---|---|
| Góc: | 88 độ |
| Khai mạc chữ V: | V80mm |
YS20.11/63 CNC Press Brake Die HRC48-HRC53 Press Brake V Die
| Tên sản phẩm: | YS20.11/63 Phanh ép Amada Khuôn V đơn |
|---|---|
| Vật liệu: | 42CrMo |
| Độ cứng: | HRC48-53 |

