Tất cả sản phẩm
Kewords [ single v die tooling for press brake ] trận đấu 80 các sản phẩm.
LYNCCN BCY55.88 V24 Dụng cụ ép phanh đơn V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V24 Dụng cụ ép phanh đơn V Die |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/M |
LYNCCN BCY55.85 V6 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.85 V6 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/M |
LYNCCN BCY55.85 V8 Dụng cụ ép phanh đơn V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.85 V8 Dụng cụ ép phanh đơn V Die |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Chiều cao: | 75mm |
LYNCCN WAY100.86-V6 V đơn chết cho loại châu Âu Bấm phanh chết 86 góc
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.86-V6 V đơn chết cho loại châu Âu Bấm phanh chết 86 góc |
|---|---|
| đóng gói: | Hộp gỗ |
| Vật liệu: | 42CrMo |
DỤNG CỤ UỐN CHẤN V8 THỦY LỰC LYNCCN WAY100.86 LƯỠI ĐƠN V
| Tên sản phẩm: | DỤNG CỤ UỐN CHẤN V8 THỦY LỰC LYNCCN WAY100.86 LƯỠI ĐƠN V |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |
| Chiều cao: | 120MM |
LYNCCN WAY100.84 V16 Euro Type V Die Press Brake Tooling tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Dụng cụ chấn tôn khuôn V đơn |
|---|---|
| Vật liệu: | 42crmo |
| V-mở: | V16 |
LYNCCN WAY150.86 V10 Custom Hydraulic Press Brake Tooling Single V Die
| Tên sản phẩm: | Lynccn Way150.86 V10 Tùy chỉnh Máy ép thủy lực Phanh Công cụ phanh đơn V DE |
|---|---|
| Thương hiệu: | Lynccn |
| Danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |
LYNCCN WAY100.80 V24 Hydraulic Press Brake Tools Single V Die
| Tên sản phẩm: | WAY100.80 V24 Phanh ép đơn V Die |
|---|---|
| V-mở: | V24 |
| Xử lý nhiệt: | Cảm ứng cứng |
LYNCCN WAY100.80 V30 Press Brake Tooling Single V Die
| Tên sản phẩm: | Dụng cụ ép phanh WAY100.80 V30 Khuôn V đơn |
|---|---|
| V-mở: | V30 |
| Xử lý nhiệt: | Cảm ứng cứng |
LYNCCN WAY100.30 V8 Custom Hydraulic Press Brake Tooling Single V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.30 V8 Dụng cụ phanh ép thủy lực tùy chỉnh Single V Die |
|---|---|
| Chiều rộng: | 20 mm |
| Danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |

