Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc press brake v die block ] trận đấu 78 các sản phẩm.
LYNCCN WAY100.80 V40 Euro Type Single V Die Press Brake Tooling
| Tên sản phẩm: | Dụng cụ ép phanh WAY100.80 V40 Single V Die |
|---|---|
| V-mở: | V40 |
| Xử lý nhiệt: | Cảm ứng cứng |
LYNCCN WAY100.80 V50 Euro Style Press Brake Tooling V Die
| Tên sản phẩm: | WAY100.80 V50 Dụng cụ phanh ép kiểu Euro V Die |
|---|---|
| V-mở: | V50 |
| Xử lý nhiệt: | Cảm ứng cứng |
LYNCCN BCY55.88 V16 Dụng cụ ép phanh đơn V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V16 Dụng cụ ép phanh đơn V Die |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Góc: | 88° |
LYNCCN BCY55.88 V20 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V20 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Góc: | 88° |
LYNCCN BCY55.85 V6 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.85 V6 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/M |
LYNCCN BCY55.85 V8 Dụng cụ ép phanh đơn V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.85 V8 Dụng cụ ép phanh đơn V Die |
|---|---|
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
| Chiều cao: | 75mm |
90° góc Wila Press phanh công cụ 42CrMo cho hiệu suất uốn cong
| Material: | 42CrMo |
|---|---|
| Radius: | R1mm |
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
550mm/500mm Chiều dài Bấm phanh với HRC55-60 Khó và Khó cảm ứng Điều trị nhiệt
| Standard Length: | 500mm |
|---|---|
| Angle: | 90° |
| Material: | 42CrMo |
LYNCCN WAY100.86-V6 V đơn chết cho loại châu Âu Bấm phanh chết 86 góc
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.86-V6 V đơn chết cho loại châu Âu Bấm phanh chết 86 góc |
|---|---|
| đóng gói: | Hộp gỗ |
| Vật liệu: | 42CrMo |
LS106 CNC đấm bấm phanh cho máy uốn cong thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| tên: | Cú đấm phanh thủy lực Amada |
| Vật liệu: | 42CrMo |

