Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc press brake v die block ] trận đấu 78 các sản phẩm.
45HRC-50HRC Amada Die Đường cong kim loại CNC thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
Máy uốn cong đáy kim loại V Block Uốn cong
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
42CrMo V Block Bending Die Radius Tool Holder Bảng kim loại Press Die
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
Bảng kim loại V khối uốn cong chết 45HRC uốn cong chết cho máy in thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
50HRC Gooseneck Punches Die Hydraulic CNC Rigid Bending Machine Công cụ khuôn
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |
50HRC Multi V Die 42CrMo Máy uốn cong CNC
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | CNC Multi-V Bottom Mold |
LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép thủy lực với vật liệu 42CrMo và tôi cảm ứng cho uốn chính xác
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép phanh đơn V Dụng cụ khuôn |
|---|---|
| V-mở: | V8 |
| Chiều rộng: | 15mm |
R1mm bán kính Wila loại đấm làm từ 42CrMo cho đấm chính xác
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
|---|---|
| Width: | 20mm |
| Length: | 550mm/500mm |

