Tất cả sản phẩm
Kewords [ press brake punch cnc ] trận đấu 125 các sản phẩm.
Dụng cụ chấn V đơn LYNCCN WAY100.84 V6 tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Way100.84 V6 Báo chí Phanh V Die Tooling |
|---|---|
| Góc: | 84 ° |
| Điều trị nhiệt: | Cảm ứng cứng |
BCL175.88.R1-RFA Chứng cứng cảm ứng Euro Press Brake Tooling 88 Angle 42CrMo Thời gian sử dụng dài
| Chiều cao: | 175mm |
|---|---|
| Góc: | 88° |
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/M |
BCL175.88.R15-RFA 88 Angle Euro Press Brake Tooling cho thay đổi công cụ nhanh chóng
| Chiều cao: | 175mm |
|---|---|
| Góc: | 88° |
| Tối đa. Trọng tải: | 50T/M |
BCL175.30.R1-RFA Press Precision Brake Euro Tooling Phương tiện phù hợp toàn cầu
| Chiều cao: | 175mm |
|---|---|
| Góc: | 30° |
| Tối đa. Trọng tải: | 90T/M |
BCL250.30.R1-RFA 30 góc 42CrMo Euro Press Brake Tooling Độ chính xác cao
| Chiều cao: | 250mm |
|---|---|
| Góc: | 30° |
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/M |
Diy Press Brake Dies Selection Máy uốn cong ống bền Custom Brake Dies
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Công cụ phanh nén |
Kim loại Custom Press Brake Die 42CrMo Multi V Bottom Mold
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | CNC Multi-V Bottom Mold |
48-52HRC Press Brake v Die Bending Die Wila Press Brake Tooling
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Tên sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
LYNCCN BCY55.88 V10 Chày đột 1 chày V với tôi cảm ứng và vật liệu 42CrMo
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V10 Dụng cụ ép phanh đơn V Die |
|---|---|
| V-mở: | V10 |
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
YS20.11/63 CNC Press Brake Die HRC48-HRC53 Press Brake V Die
| Tên sản phẩm: | YS20.11/63 Phanh ép Amada Khuôn V đơn |
|---|---|
| Vật liệu: | 42CrMo |
| Độ cứng: | HRC48-53 |

