Tất cả sản phẩm
Kewords [ press brake punch cnc ] trận đấu 125 các sản phẩm.
Công cụ phanh ép OEM Multi V Die 45HRC-50HRC Độ cứng
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | CNC Multi-V Bottom Mold |
Máy đeo tay đạp phanh Crown điều chỉnh cong máy Cnc Crown
| Tên sản phẩm: | Nhấn phanh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng trong máy uốn cong điều chỉnh độ chính xác |
| Thương hiệu: | LYNCCN |
Công cụ phanh đấm loại Trumpf với chiều rộng 57mm
| Ứng dụng: | tấm kim loại uốn |
|---|---|
| Góc: | 85 độ |
| Sự khoan dung: | 0,02mm |
HRC48-52 đấm bấm phanh 835mm uốn cong chết cho máy in thủy lực
| Sự khoan dung: | 0,02mm |
|---|---|
| bán kính: | 0,8mm |
| xử lý nhiệt: | Điều trị nhiệt toàn thân |
Làm bóng tùy chỉnh Press phanh công cụ 0.02mm chính xác đấm phanh Press
| Điều trị bề mặt: | Làm bóng |
|---|---|
| Bao bì: | hộp gỗ |
| Góc: | 85 độ |
Công cụ phanh bấm CNC tùy chỉnh Ma trận 2V Die Segment Tool
| Ứng dụng: | tấm kim loại uốn |
|---|---|
| Vật liệu: | 42CrMo |
| Độ cứng: | 45-49 |
LYNCCN WAY100.80 V30 Press Brake Tooling Single V Die
| Tên sản phẩm: | Dụng cụ ép phanh WAY100.80 V30 Khuôn V đơn |
|---|---|
| V-mở: | V30 |
| Xử lý nhiệt: | Cảm ứng cứng |
BCL155.85.R1-R Press phanh đấm kiểu châu Âu với góc 28 42CrMo
| Chiều cao: | 155mm |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/m |
| độ cứng: | HRC55-60 |
R1mm bán kính Wila loại đấm làm từ 42CrMo cho đấm chính xác
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
|---|---|
| Width: | 20mm |
| Length: | 550mm/500mm |
42CrMo V Block Bending Die Radius Tool Holder Bảng kim loại Press Die
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |

