Tất cả sản phẩm
Kewords [ v die block ] trận đấu 207 các sản phẩm.
835mm Upper Mold Radius Tool Holder Biến chết cho máy in thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |
Máy uốn cong Bấm phanh công cụ đấm 835mm kim loại uốn cong Die
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |
Cnc Press Brake Tool Radius Tools Metal Cutting Press Brake Die Các công cụ cắt kim loại
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Dụng cụ ép phanh cho dụng cụ ép phanh |
HRC48-52 đấm bấm phanh 835mm uốn cong chết cho máy in thủy lực
| Sự khoan dung: | 0,02mm |
|---|---|
| bán kính: | 0,8mm |
| xử lý nhiệt: | Điều trị nhiệt toàn thân |
LYNCCN WAY100.86-V6 V đơn chết cho loại châu Âu Bấm phanh chết 86 góc
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.86-V6 V đơn chết cho loại châu Âu Bấm phanh chết 86 góc |
|---|---|
| đóng gói: | Hộp gỗ |
| Vật liệu: | 42CrMo |
LYNCCN WAY100.86-V12 Euro Hydraulic Press Brake Tooling Die 86 Angle 42CrMo
| Tên sản phẩm: | WAY100.86 V12 Hydraulic Press Brake Tooling 86 Angle Single V Die |
|---|---|
| V mở: | 12mm |
| danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh đơn V Die |
50HRC Press Brake Punch Mold Maker Máy uốn cong Die Blade
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép thủy lực với vật liệu 42CrMo và tôi cảm ứng cho uốn chính xác
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép phanh đơn V Dụng cụ khuôn |
|---|---|
| V-mở: | V8 |
| Chiều rộng: | 15mm |
Chất liệu có thể điều chỉnh áp lực phanh rãnh khuôn đáy 45-50HRC
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Tên sản phẩm: | Nhà máy cung cấp các công cụ dưới đáy khuôn rãnh điều chỉnh cho phanh ép |
42CrMo Thép Bấm phanh Bấm công cụ 47HRC Bấm phanh
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | Nhấn phanh khuôn trên |

