Tất cả sản phẩm
Kewords [ v die block ] trận đấu 207 các sản phẩm.
CNC Press Brake Punch Tooling cho máy uốn cong kim loại
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | Công cụ phanh nén |
42CrMo Press Brake Punch Metal Mold Maker Gooseneck Punch HRC49
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | Dụng cụ ép phanh |
Dần thủy lực Công cụ phanh ép tùy chỉnh Công cụ phanh ép CNC
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | Nhấn phanh khuôn trên |
Kim loại Wila Press Brake Tooling Brake Punch HRC48-52
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Tên sản phẩm: | Amada thông số kỹ thuật nén phanh chết đâm uốn khuôn |
90 ° góc uốn nắn Bấm đòn phanh với chiều rộng 20mm và độ cứng HRC55-60
| Angle: | 90° |
|---|---|
| Max. Load: | 100T/M |
| Height: | 237mm |
90° góc HRC55-60 Dụng độ CNC Bấm phanh để có tuổi thọ dài
| Product Category: | Wila Press Brake Tooling |
|---|---|
| Length: | 550mm/500mm |
| Radius: | R1mm |
550mm/500mm Chiều dài Bấm phanh với HRC55-60 Khó và Khó cảm ứng Điều trị nhiệt
| Standard Length: | 500mm |
|---|---|
| Angle: | 90° |
| Material: | 42CrMo |
90° góc Wila Press phanh công cụ 42CrMo cho hiệu suất uốn cong
| Material: | 42CrMo |
|---|---|
| Radius: | R1mm |
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
R1mm bán kính Wila loại đấm làm từ 42CrMo cho đấm chính xác
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
|---|---|
| Width: | 20mm |
| Length: | 550mm/500mm |
Bấm phanh trên khuôn tiêu chuẩn tùy chỉnh kích thước đấm phanh
| tên: | Wila nhấn đòn phanh |
|---|---|
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
| OEM: | Có sẵn |

