Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc hydraulic press brake die ] trận đấu 94 các sản phẩm.
Dụng cụ chấn V đơn LYNCCN WAY100.84 V6 tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Way100.84 V6 Báo chí Phanh V Die Tooling |
|---|---|
| Góc: | 84 ° |
| Điều trị nhiệt: | Cảm ứng cứng |
Công cụ phanh CNC để máy cong thủy lực phanh chết
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | Nhấn phanh khuôn trên |
50HRC Bấm phanh V Die Bấm mở Bấm phanh uốn cong cho máy ép thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |
Hydraulic Multi V Bottom Mold V Die For Press Brake Radius Tools (Thiết bị nén bán kính phanh)
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Dụng cụ ép phanh cho dụng cụ ép phanh |
90° góc HRC55-60 Dụng độ CNC Bấm phanh để có tuổi thọ dài
| Product Category: | Wila Press Brake Tooling |
|---|---|
| Length: | 550mm/500mm |
| Radius: | R1mm |
LYNCCN WAY150.86 V12 Custom Hydraulic Single V Die Press Brake Tooling
| Tên sản phẩm: | Lynccn Way150.86 V12 Tùy chỉnh Thủy lực đơn V Die Press Phanh Công cụ |
|---|---|
| Thương hiệu: | Lynccn |
| Danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |
20mm chiều rộng 100T / M tải trọng tối đa CNC Bấm phanh máy uốn cong khuôn cho lợi ích
| Material: | 42CrMo |
|---|---|
| Product Category: | Wila Press Brake Tooling |
| Radius: | R1mm |
LYNCCN WAY100.30 V24 Custom Hydraulic Single V Die Press Brake Tooling
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.30 V24 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| thương hiệu: | Lynccn |
| V Mở: | 24mm |
LYNCCN WAY100.30 V40 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn thủy lực tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.30 V40 Dụng cụ phanh khuôn chữ V đơn thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| thương hiệu: | Lynccn |
| Danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |
LYNCCN WAY100.84 V8 loại châu Âu Press Brake Tooling đơn V Die
| Tên sản phẩm: | LYNCCN WAY100.84 V8 loại châu Âu Press Brake Tooling đơn V Die |
|---|---|
| Thương hiệu: | LYNCCN |
| danh mục sản phẩm: | Nhấn phanh chết |

