Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc hydraulic press brake die ] trận đấu 94 các sản phẩm.
45-50HRC Press Brake Forming Die cho Máy uốn cong thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
Bảng kim loại V khối uốn cong chết 45HRC uốn cong chết cho máy in thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
Dần thủy lực Công cụ phanh ép tùy chỉnh Công cụ phanh ép CNC
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | Nhấn phanh khuôn trên |
YS501 CNC Press Brake 2V Die For Hydraulic Bending Machine Sheet Press Brake Tooling
| tên: | YS501 Amada Máy ép phanh 2V |
|---|---|
| Vật liệu: | 42CrMo |
| Kích thước: | 835MM |
HRC48-52 đấm bấm phanh 835mm uốn cong chết cho máy in thủy lực
| Sự khoan dung: | 0,02mm |
|---|---|
| bán kính: | 0,8mm |
| xử lý nhiệt: | Điều trị nhiệt toàn thân |
BCL155.85. R08-S loại châu Âu Bấm phanh với góc 85 42CrMo
| Angle: | 85° |
|---|---|
| Hardness: | HRC55-60 |
| Material: | 42CrMo |
BCL155.85.R1-S loại châu Âu Bấm phanh Euro công cụ với 85 góc 42CrMo
| Góc: | 85° |
|---|---|
| độ cứng: | HRC55-60 |
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
BCL155.85.R1.5-S loại châu Âu Bấm phanh với góc 85 42CrMo
| Góc: | 85° |
|---|---|
| độ cứng: | HRC55-60 |
| Xử lý nhiệt: | Làm cứng cảm ứng |
BCL155.30.R1-S Đấm uốn kiểu châu Âu với góc 30 42CrMo
| Góc: | 30 ° |
|---|---|
| Chiều cao: | 155mm |
| Tối đa. Trọng tải: | 80t/m |
BCL250.26.R1-RF loại châu Âu công cụ phanh ép euro với góc 26 42CrMo
| Chiều cao: | 250mm |
|---|---|
| Góc: | 26° |
| Tối đa. Trọng tải: | 90T/M |

