Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc hydraulic press brake die ] trận đấu 103 các sản phẩm.
45HRC-50HRC Amada Die Đường cong kim loại CNC thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | dụng cụ phanh ép cnc |
BCL155.85.R1-R Press phanh đấm kiểu châu Âu với góc 28 42CrMo
| Chiều cao: | 155mm |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/m |
| độ cứng: | HRC55-60 |
R1mm bán kính Wila loại đấm làm từ 42CrMo cho đấm chính xác
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
|---|---|
| Width: | 20mm |
| Length: | 550mm/500mm |

