Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc hydraulic press brake die ] trận đấu 94 các sản phẩm.
HRC50 Multi V Die Block CNC Brake Dies cho máy in thủy lực
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |
42CrMo Hydraulic Multi V Die For Press Brake Kích thước tùy chỉnh
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |
90 ° góc uốn nắn Bấm đòn phanh với chiều rộng 20mm và độ cứng HRC55-60
| Angle: | 90° |
|---|---|
| Max. Load: | 100T/M |
| Height: | 237mm |
90° góc Wila Press phanh công cụ 42CrMo cho hiệu suất uốn cong
| Material: | 42CrMo |
|---|---|
| Radius: | R1mm |
| Product Name: | WAL237.90.R1 Wila Type Custom 90 Degree Press Brake Punch |
HRC48-52 Bấm phanh Bấm máy ép thủy lực Dập uốn cong LS10.147
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | Nhấn phanh khuôn trên |
Kim loại cắt đấm khuôn công cụ nhấn phanh đấm và chết
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Thép |
| Sản phẩm: | Thiết bị gia đình |
LYNCCN WAY100.84 V16 Euro Type V Die Press Brake Tooling tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Dụng cụ chấn tôn khuôn V đơn |
|---|---|
| Vật liệu: | 42crmo |
| V-mở: | V16 |
LYNCCN WAY100.80 V30 Press Brake Tooling Single V Die
| Tên sản phẩm: | Dụng cụ ép phanh WAY100.80 V30 Khuôn V đơn |
|---|---|
| V-mở: | V30 |
| Xử lý nhiệt: | Cảm ứng cứng |
LYNCCN WAY100.80 V60 Euro Style Customized Press Brake Tooling V Die
| Tên sản phẩm: | WAY100.80 V60 Dụng cụ ép phanh tùy chỉnh theo phong cách Euro V Die |
|---|---|
| V-mở: | V60 |
| Xử lý nhiệt: | Cảm ứng cứng |
550mm/500mm Chiều dài Bấm phanh với HRC55-60 Khó và Khó cảm ứng Điều trị nhiệt
| Standard Length: | 500mm |
|---|---|
| Angle: | 90° |
| Material: | 42CrMo |

