Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc hydraulic press brake die ] trận đấu 103 các sản phẩm.
BCL155.30.R1-R loại châu Âu Bấm phanh với góc 28 42CrMo
| Chiều cao: | 155mm |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải: | 80t/m |
| độ cứng: | HRC55-60 |
Đột dập chấn thủy lực kiểu Châu Âu BCL155.28.R3-R với góc 28 độ, vật liệu 42CrMo
| Chiều cao: | 155mm |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/m |
| độ cứng: | HRC55-60 |
Dụng cụ chấn tôn kiểu châu Âu BCL250.85.R1.5-RF với góc 28 độ, vật liệu 42CrMo
| Chiều cao: | 250mm |
|---|---|
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/m |
| độ cứng: | HRC55-60 |
BCL175.88.R1-RFA Chứng cứng cảm ứng Euro Press Brake Tooling 88 Angle 42CrMo Thời gian sử dụng dài
| Chiều cao: | 175mm |
|---|---|
| Góc: | 88° |
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/M |
BCL250.26.R1-RF 26 góc nhấn phanh đấm 42CrMo thép cứng
| Chiều cao: | 250mm |
|---|---|
| Góc: | 26° |
| Tối đa. Trọng tải: | 90T/M |
BCL175.88.R15-RFA 88 Angle Euro Press Brake Tooling cho thay đổi công cụ nhanh chóng
| Chiều cao: | 175mm |
|---|---|
| Góc: | 88° |
| Tối đa. Trọng tải: | 50T/M |
BCL175.30.R1-RFA Press Precision Brake Euro Tooling Phương tiện phù hợp toàn cầu
| Chiều cao: | 175mm |
|---|---|
| Góc: | 30° |
| Tối đa. Trọng tải: | 90T/M |
BCL250.30.R1-RFA 30 góc 42CrMo Euro Press Brake Tooling Độ chính xác cao
| Chiều cao: | 250mm |
|---|---|
| Góc: | 30° |
| Tối đa. Trọng tải: | 100T/M |
50HRC Gooseneck Punches Die Hydraulic CNC Rigid Bending Machine Công cụ khuôn
| Chế độ tạo hình: | Khuôn rèn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | 42CrMo |
| Sản phẩm: | Sản phẩm gia dụng |
LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép thủy lực với vật liệu 42CrMo và tôi cảm ứng cho uốn chính xác
| Tên sản phẩm: | LYNCCN BCY55.88 V8 Máy ép phanh đơn V Dụng cụ khuôn |
|---|---|
| V-mở: | V8 |
| Chiều rộng: | 15mm |

